| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-PC800 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 500 ชุดต่อเดือน |
คอนเตอร์ SMD ประสิทธิภาพสูง 30W สําหรับ 7-13 นิ้ว รีล, ความผิดพลาดศูนย์, ความเร็วปรับ
ลักษณะ
1. SMD การนับส่วนการรั่วไหล, การดําเนินงานง่าย, สัดส่วนบวกและลบสามารถนับได้, และฟังก์ชันคือการตั้งค่าจริง
2อุปกรณ์ตรวจจับการรั่วไหลสามารถเปลี่ยนเพื่อตรวจสอบว่าวัสดุว่างหยุดหรือไม่หยุดสองรัฐ, การคํานวณที่แม่นยําของปริมาณและความผิดพลาดศูนย์
3จํานวนของชิ้นส่วนที่กําหนดล่วงหน้าสามารถใช้ในการออกแบบชิ้นส่วนชนิดสายกรอบ SMT
4สามารถติดตั้งปืนสแกนและเครื่องพิมพ์บาร์โค้ด เพื่อการจัดการได้ง่าย
รายละเอียด
| รุ่น | HS-PC800 |
| พลังงานไฟฟ้า | AC110V,AC220V, 50/60Hz |
| พลังงาน | 30W |
| นับเวลา | 19 วินาทีถึง 2 นาที |
| ระยะการนับ | -59999~59999 |
| ขนาดของพีช | 2,4,8,9,10,12,16,2432 มม. |
| ความกว้างของเทป | 8,12,16,24,32,44,56,72,88 m |
| ขนาดของกล่องพลาสติก | 7-13 นิ้ว |
| การใช้งาน | เหมาะสําหรับส่วนประกอบทั้งหมด |
| ขนาดสินค้า | 450*270*180 มม. |
| ขนาดของบรรจุ | 460*280*190 มิลลิเมตร |
| น้ําหนักรวม | 8 กิโลกรัม |
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()