|
|
| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-SZ350 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
อุปกรณ์จัดการ PCB 90 องศาขั้นสูงสำหรับการเปลี่ยนทิศทางการไหลในการผลิต SMT
บทนำ
เครื่องนี้ใช้สำหรับเปลี่ยนทิศทางการไหลของ PCB ในสายการผลิต SMT
คุณสมบัติ
1. รูปทรงกล่องปิดสนิท
2. การเคลื่อนที่แบบหมุนและการเคลื่อนที่ราบรื่น นุ่มนวล และแม่นยำ
3. ควบคุมโดย Xinjie PLC, แผงควบคุมหน้าจอสัมผัสแสดงผล
4. หมุนตามเข็มนาฬิกาแบบคางหมู ตั้งค่าการหมุน 90 องศา (ตามเข็มนาฬิกา)
5. ส่วนใหญ่ใช้เพื่อเปลี่ยนทิศทางของแผง PCB ในการเลี้ยวของสายการผลิต SMT เพื่อเปลี่ยนทิศทางการไหล
6. ชุดกล่องควบคุมไฟฟ้า
ข้อมูลจำเพาะ
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สายพานลำเลียง PCB Turn |
| ความสูงในการขนส่ง | 910±20mm |
| ทิศทางการขนส่ง | L~R หรือ R~L |
| เวลาในการทำงาน | ประมาณ 5 วินาที |
| ด้านคงที่ของราง | ด้านหน้า |
| แหล่งจ่ายไฟ | AC100-230V,50/60Hz, เฟสเดียว |
| แรงดันลม | 4-6bar |
| การใช้ลม | สูงสุด 10L/min |
| ความหนา PCB | ต่ำสุด 0.4mm |
| สัญญาณ | SMEMA |
| รุ่น | HS-SZ350 | HS-SZ460 |
| ความยาว PCB ที่มีประสิทธิภาพ | 50*50~450*350mm | 50*50~550*460mm |
| ขนาดเครื่อง | 700*750*1200mm | 840*890*1200mm |
| น้ำหนัก | 150kg | 180kg |
![]()
![]()