| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-500LC |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, Western Union, D/P |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุดต่อเดือน |
เครื่องตัดผง PCB ที่มีประสิทธิภาพสูง มีใบมีด 8/10 นิ้ว ความกว้างสูงสุด 250 มม
คําแนะนํา
เครื่องนี้ใช้สําหรับการตัดขา / นําเสริมของ PCBA หลังจากการผสมคลื่น, เครื่องส่วนใหญ่ประกอบด้วยสองส่วน, การติดตั้ง PCB, และการติดตั้งใบ. PCB ถูกนําโดยโซ่,ติดตั้งโดยแคลมเปอร์ทั้งสองข้าง, และนิ้วมือที่ด้านล่างของ PCB. หลังจากใบมีดถูกตั้งและความสูงตั้ง, PCB จะถูกขนส่งสําหรับการตัดหมูอัตโนมัติใบมีดหมุนเร็วและความมั่นคงในขณะเดียวกัน มันมีเสียงต่ํามากและมีประสิทธิภาพสูง. อุปกรณ์ป้องกัน warp มีอุปกรณ์เพื่อให้แน่ใจว่าไม่มีความเสียหายบนบอร์ด PCBA
ลักษณะ
1เครื่องนี้คือการตัดขานําบนบอร์ด pcb ในเทคโนโลยี THT หลังจากการผสมคลื่นหรือผสมส่วนประกอบบน pcb
2บอร์ดพีซีบีเป็นแคลมป์โดยนิ้วมือที่ให้อาหารโดยอัตโนมัติภายในเครื่องตัดบนรถไฟสแตนเลส
3เพื่อให้อายุการใช้งานของใบมีดยาวขึ้น ความเร็วการให้อาหารและความเร็วการตัดของพีซีบีสามารถปรับตามขนาดขาส่วนประกอบ
4เครื่องตัดขา PCB พร้อมเซ็นเซอร์ความปลอดภัยปก เมื่อปกบนเปิด ปีกจะหยุดทํางาน ซึ่งสามารถป้องกันอุบัติเหตุ เช่นบาดเจ็บมือ
รายละเอียด
| รุ่น | HS-500LC |
| พลัง | AC220, 50/60Hz/380V,50/60Hz |
| ขนาดสูงสุดของ PCB | 400mm ((L) x 250mm ((W) |
| ความเร็วแกนหลัก | 4500/นาที |
| มอเตอร์แกนหลัก | 3/4 Hp |
| ความเร็วของรถเข็น | 0-3 M สามารถปรับได้ |
| ขั้นต่ําความสูงของหมู | 1.0-1.5 มิลลิเมตร นาที |
| ขนาดของเครื่อง | 750*600*860mm ((W*D*H) |
| น้ําหนักสะสม | 115 กิโลกรัม |
![]()
![]()
![]()