| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-610 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, Western Union |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 50 ชิ้นต่อเดือน |
เครื่องทําความสะอาดสแตนซิลแบบอัลตรasonic PCB 28KW เครื่องทําความสะอาดสแตนซิลแบบน้ํา
เครื่องทําความสะอาด stencil ที่ใช้น้ํา ใช้สารละลายที่ใช้น้ําเป็นของทําความสะอาด น้ํายาระบายความดันสูง การทําความสะอาดและวงแหวนส่วนใหญ่สําหรับทําความสะอาด stencil, พลาสติกเมช,PCB / PCBA, squeegee เป็นต้น
ลักษณะ
1. ใช้ในการทําความสะอาด stencil, PCBA, ฯลฯ, ด้วยสารละลายที่ใช้น้ํา, ปรับระบบสเปรย์ความดันสูง
2, กระบวนการทั้งหมดรวมถึงการทําความสะอาด, การแห้งและการแห้งกระบวนการเลี้ยว: ทําความสะอาด การแยกเคมี - ล้าง (ลุ้นเปิด/ลุ้นปิด) - การแห้ง
3, 360 องศาหมุนสเปรย์ทําความสะอาด, ไม่มีพื้นที่ทําความสะอาดตาบอด
4. ถังของเหลวคู่ อุปกรณ์ที่มีระบบทําความร้อน การดําเนินงานต้องการทําความสะอาด-ล้าง-แห้ง
5, ความดันการทําความสะอาดหน้าต่างสามารถปรับได้อย่างอิสระ, กระบวนการมีความกว้างขวางมากขึ้น, แก้ปัญหาความเครียด stencil SMT ในกระบวนการทําความสะอาดความดันสูง.
6. ความดันของเหลวและปั๊มสามารถแสดงผ่านเครื่องวัดแรงกดของแพนล์, ความเห็นกลับสถานะการทํางานของอุปกรณ์ในเวลา
7. ดริฟท์โลชั่นการติดตามความต้านทาน, รับประกันความสะอาด, ความต้านทานสามารถตั้งค่า, ตอบสนองความต้องการของเทคนิคครึ่งสีที่แตกต่างกัน
8, การควบคุมแผ่นจอสัมผัส, usind มั่นคงและน่าเชื่อถือ นําเข้าแบรนด์สีจอสัมผัส, สามารถตั้งค่าล่วงหน้าอุณหภูมิของสารละลาย, เวลาทําความสะอาด, ชําระเวลา / เวลา,อุณหภูมิการแห้ง, ปริมาตรการตรวจสอบการนําไฟฟ้าและอื่น ๆ
9, ขั้นตอนการควบคุมมอเตอร์ฉีดกระสุนฉีด reciprocating สามารถเลือกพื้นที่ฉีด
10. ร่างเครื่องจากสแตนเลสคุณภาพสูง แข็งแรงและทนทาน
11ระบบไหลเวียนของน้ํา: ถังของเหลวทําความสะอาดอิสระ ถังของเหลวล้าง พร้อมกับกรองความแม่นยําจากสแตนเลสตามความต้องการที่จะเปลี่ยนส่วนละเอียดกรอง เพื่อให้ความสามารถในการทําความสะอาดที่ดีขึ้น.
12ระบบระบายน้ําอัตโนมัติ การจัดการและการบํารุงรักษาที่สะดวก
รายละเอียด
| รุ่น | HS-610 |
| วิธีทําความสะอาด | ด้านสอง 360 องศา ความดันสูง spraying การทําความสะอาด |
| วิธีการแห้ง | การแห้งด้วยอากาศร้อนแรงสูง |
| ขนาด stencil การใช้งาน | มาตรฐาน 29 นิ้ว หรือปรับแต่ง |
| ความจุของน้ํายาล้าง | 50L*2PC ((สูงสุด) |
| การใช้ของเหลวที่ดีที่สุด | 40L*2PCS |
| วิธีการทําความสะอาดและเพิ่ม | ซ้าย-ขวาเคลื่อนไหวความดันสูง การทําความสะอาดสเปรย์ของเหลว |
| วิธีการแห้ง | อากาศร้อนแรงดันสูง ((ตัวแบบสุดยอดแบบเลือก) |
| เวลาสะอาด | 2-5 นาที |
| เวลาแยกของเหลวทําความสะอาด | 40 วินาที |
| เวลาขึ้น | 2-5 นาที |
| เวลาเพิ่มขึ้น | 1 ~ 99 ครั้ง |
| เวลาแห้ง | 2-5 นาที |
| การรีไซเคิลของเหลวทําความสะอาด | 1μm (ไมโครฟิลเตอร์:: โรซีน, ปลาผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสม) |
| ล้างกรองปล่อยของของเหลว | 5μm (ไมโครฟิลเตอร์: โรซิน, ปาสต้าผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสม) |
| อุณหภูมิในการทําความร้อนของของเหลว | อุณหภูมิห้อง 60°C |
| เสียง | ต่ํากว่า 50 เดซิเบล |
| ระยะของเครื่องทดสอบความต้านทาน | 0 ~ 18MΩ |
| การจัดหาน้ํา DI | 30 ละ 60 ลิตร/นาที |
| DI ความดันน้ํา | ≤0.4Mpa |
| DI ท่อเชื่อมน้ํา Gateway | 1 นิ้ว |
| การอํานวยอากาศ | 0.45Mpa ~ 0.7Mpa |
| น้ําหนักสะสม | 500KG |
| ขนาดช่องออกอากาศ | Φ124 ((W) × 30mm ((H) |
| เครื่อง | 1600mm ((L) ×1160mm ((W) ×1850mm ((H) |
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()