| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-610 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, Western Union |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 50 ชิ้นต่อเดือน |
ระบบนับถังของเหลวคู่ ฟังก์ชัน Drift โลชั่น ติดตามความต้านทาน เครื่องทําความสะอาด stencil ไฟฟ้า
คําแนะนํา
เครื่องทําความสะอาดสเตนซิลไฟฟ้าคืออุปกรณ์ที่ใช้ความปลอดภัยและประสิทธิภาพสูงของเหลวน้ําเพื่อทําความสะอาด
กระบวนการทําความสะอาด-ล้าง-แห้งแบบอัตโนมัติอย่างเต็มที่ การใช้หลักคือ stencil, plastic mesh, PCB/PCBA, squeegee เป็นต้น
รายละเอียด
| รุ่น | HS-610 |
| ใช้ขนาด stencil | ขนาดมาตรฐาน ขนาดพิเศษต้องการที่กําหนดเอง |
| ความจุของน้ํายาล้าง | 50L*2PC ((สูงสุด) |
| การใช้ของเหลวที่ดีที่สุด | 40L*2PCS |
| วิธีการทําความสะอาดและเพิ่ม | ซ้าย-ขวาเคลื่อนไหวความดันสูง การทําความสะอาดสเปรย์ของเหลว |
| วิธีการแห้ง | อากาศร้อนแรงดันสูง ((ตัวแบบสุดยอดแบบเลือก) |
| เวลาสะอาด | 2-5 นาที |
| เวลาแยกของเหลวทําความสะอาด | 40 วินาที |
| เวลาขึ้น | 2-5 นาที |
| เวลาเพิ่มขึ้น | 1 ~ 99 ครั้ง |
| เวลาแห้ง | 2-5 นาที |
| การรีไซเคิลของเหลวทําความสะอาด | 1μm (ไมโครฟิลเตอร์:: โรซีน, ปลาผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสม) |
| ล้างกรองปล่อยของของเหลว | 5μm (ไมโครฟิลเตอร์: โรซิน, ปาสต้าผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสม) |
| อุณหภูมิในการทําความร้อนของของเหลว | อุณหภูมิห้อง 60°C |
| เสียง | ต่ํากว่า 50 เดซิเบล |
| ระยะของเครื่องทดสอบความต้านทาน | 0 ~ 18MΩ |
| การจัดหาน้ํา DI | 30 ละ 60 ลิตร/นาที |
| DI ความดันน้ํา | ≤0.4Mpa |
| DI ท่อเชื่อมน้ํา Gateway | 1 นิ้ว |
| การอํานวยอากาศ | 0.45Mpa ~ 0.7Mpa |
| น้ําหนักสะสม | 500KG |
| ขนาดช่องออกอากาศ | Φ124 ((W) × 30mm ((H) |
| เครื่อง | 1600mm ((L) ×1160mm ((W) ×1850mm ((H) |
ลักษณะ
1เครื่องทําความสะอาดที่ใช้น้ําไฟฟ้า ใช้ในการทําความสะอาดสแตนสิล SMT,สแตนสิลการพิมพ์ SOP, PCB,PCBA และเครื่องพิมพ์ scraperสามารถทําความสะอาดพื้นผิวได้อย่างมีประสิทธิภาพหลังจากการพิมพ์และรูของส่วนที่เหลือของผสมผสมผิวหนังสีแดง
กระบวนการทําความสะอาดด้วยระบบสเปรย์ความดันสูง
2. ถังของเหลวคู่ อุปกรณ์ที่มีระบบทําความร้อน การดําเนินงานต้องการทําความสะอาด-ล้าง-แห้ง
3กระบวนการทําความสะอาด: ทําความสะอาด การแยกเคมี - ล้าง (ลุ้นเปิด/ลุ้นปิด) - การแห้ง
4. การจัดทําโปรแกรมอัตโนมัติที่พัฒนามีหน้าจอสัมผัส การทํางานโปรแกรมที่เก็บและใช้
5. การนับระบบฟังก์ชันสามารถอัตโนมัติสะสมจํานวนแผ่นทําความสะอาดและกรองวงจร
6. ความดันของของเหลวและปั๊มสามารถแสดงผ่านเครื่องวัดแรงกดของแพนลล์, ความเห็นกลับสถานะการทํางานของอุปกรณ์ในเวลา
7. ความดันการทําความสะอาดหน้าต่างสามารถปรับโดยอิสระ, กระบวนการมีขนาดกว้างกว่า, แก้ปัญหาความตึงเครียด stencil SMT ในกระบวนการทําความสะอาดความดันสูง
8. ดริฟท์โลชั่นการติดตามความต้านทาน, รับประกันความสะอาด, ความต้านทานสามารถตั้งค่า, ตอบสนองความต้องการของเทคนิคครึ่งสีที่แตกต่างกัน
9ภัณฑ์ที่ใช้ในการติดตามระดับการใช้งานของกรอง
10. กองบินสแตนเลสแบบบูรณาการ แข็งแรงและทนทาน ทนทานต่อกรด, น้ํายาทําความสะอาดแอลคาลี เป็นต้น
11การกรองการปล่อยโลชั่นลอย ส่งผลต่อการคุ้มครองสิ่งแวดล้อมมากขึ้น
12. ผลของอากาศแรงดันสูง + การแห้งอากาศร้อน, การแห้งเร็วและอย่างละเอียด
13. ค่าใช้จ่ายในการทํางานต่ํากว่าทุกครั้งเพียง 12 L การทําความสะอาดของเหลว, การใช้งานที่สะอาดปลายท่อระบายอากาศปั่นและปั๊มมากกว่าเหลวที่เหลือ, การบริโภคของเหลวสามารถลด 50%
ข้อดี
1อินเตอร์เฟซการทํางานแบบสัมผัส
สถานที่และน่าเชื่อถือนําเข้าแบรนด์สีจอสัมผัส, สามารถตั้งค่าก่อนอุณหภูมิของสารละลาย, เวลาทําความสะอาด, เวลาล้าง / เวลา, อุณหภูมิล้าง, เวลาแห้ง, อุณหภูมิแห้ง,ปริมาตรการติดตามการนําไฟฟ้า และอื่นๆ.
2, ภายในส่วนเคลื่อนไหว: ใช้ stepper มอเตอร์ควบคุม spray lance การฉีด reciprocating, สามารถเลือกพื้นที่ฉีด.
3ระบบการแห้งอากาศร้อน: แฟนแรงดันสูงผ่านกล่องการทําความร้อนในใบลมลมแห้ง PCB / Stencil
4ระบบไหลเวียนของน้ํา: ถังของเหลวทําความสะอาดอิสระ ถังของเหลวล้าง พร้อมเครื่องกรองความแม่นยําจากสแตนเลสตามความต้องการที่จะเปลี่ยนส่วนละเอียดกรอง เพื่อให้ความสามารถในการทําความสะอาดที่ดีขึ้น.
5, ระบบระบายน้ําอัตโนมัติ, การจัดการสะดวกและการบํารุงรักษาง่าย
6, การออกแบบป้ายภาพ, สามารถสังเกตกระบวนการทําความสะอาดทั้งหมด
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()