| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-460BC |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
วัตถุสะอาด Ultra-High-Speed Anti-Static Spiral Brush การสกัดขุ่น
คําแนะนํา
เครื่องนี้เป็นเครื่องทําความสะอาดพื้นผิว PCB, ใช้สําหรับทําความสะอาดฝุ่น, ไฟฟ้าสแตตติกและสกปรกบนพื้นผิวของ PCB. มันใช้ในด้านหน้าของสายการผลิต SMT,หลังจากเครื่องบรรทุก PCB และก่อนเครื่องพิมพ์จอ. เครื่องมือแรกใช้แปรงสําหรับการทําความสะอาด, จากนั้นใช้แท่น ionizer สําหรับการทําความสะอาดไฟฟ้าสแตติก, และหลังจากนั้นใช้ม้วนพร้อมกับ 2 pcs กลมสติ๊กเกอร์,ในตอนท้ายยังใช้ ionizer ในการทําความสะอาดไฟฟ้าสแตติก.
รายละเอียด
| รุ่น | HS-DC250 | HS-DC330 | HS-DC390 | HS-DC460 |
| ขนาด PCB | (50*50) ~ ((350*250) | (50*50) ~ ((460*330) | (50*50) ~ ((530*390) | (50*50) ~ ((530*460) |
| ขนาดของเครื่อง | 555*820*1350 | 555*900*1350 | 555*960*1350 | 555*1030*1350 |
| น้ําหนัก | 80 กิโลกรัม | 90 กิโลกรัม | 100 กิโลกรัม | 110 กิโลกรัม |
| PCB ความสูงในการขนส่ง | ระดับมาตรฐาน 900±20mm |
| ทิศทางการไหลของ PCB | ซ้ายไปขวา |
| ความหนาของ PCB | 0.4 ~ 5 มิลลิเมตร |
| พลังงานไฟฟ้า | AC100~240V, เฟสเดียว, 300A |
| การอํานวยอากาศ | 0.4 ~ 0.6Mpa |
| ผ้าเช็ด | 1pc,ESD,แปรงแม่นยําสูง |
| เครื่องโยน | 2 ชิ้น ((Keyence) |
| รอลเลอร์สติ๊กเกอร์ | 2 ชิ้น |
| รอลเลอร์ | 1 บาท |
| เครื่องเก็บฝุ่น | 1 บาท |
| ความเร็วในการขนส่ง | 0~9m/min ปรับได้ |
| เวลาจักรยาน | ประมาณ 8s |
ลักษณะ
1เครื่องแปรงสไพรอัลแบบแอนติสแตติก ความเร็วสูงสุด
2, การพิมพ์ SMT ที่ตรงกับพิเศษ, ติดตั้งก่อนและหลัง AI แผ่น PCB plug-in บนด้านหลังของร่างกายต่างประเทศสะอาด
3, อุปกรณ์พร้อมกับฟังก์ชันการกําจัดสติก, การกําจัดการแทรกแซงไฟฟ้าสติกโดยสิ้นเชิง.
4, การสัมผัสวิธีสะอาด, ความสะอาดมากกว่า 99%
5, ออกแบบเพื่อทําความสะอาดม้วนเพื่อให้ประกันผลการทําความสะอาดที่มีประสิทธิภาพ ทันคงและยาวนาน
6การออกแบบส่วนเครื่องจักรกลออก การดูแลง่าย
7, อินเตอร์เฟซแสดงในภาษาอังกฤษและภาษาจีน, การทํางานอินเตอร์เฟสสะดวกและง่าย
![]()
![]()
![]()
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()