| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-120ST |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 50 ชุดต่อเดือน |
เครื่องทําความสะอาด ultrasonic อุตสาหกรรม 38L ความจุสําหรับน้ํามันสกปรก
ลักษณะ
1ถังเหล็กไร้ขัดเหล็กมีความทนทานต่อการใช้งานและอายุการใช้งานยาว
2ขนาดถัง: 77 ลิตร พร้อมเครื่องกําหนดเวลาและเครื่องทําความร้อน
3. กับกระเป๋าเหล็กไร้ขัด
4.ใช้น้ํากระป๋อง หรือแอลกอฮอล์อุตสาหกรรมและเครื่องทําความสะอาดสารละลายเพื่อความต้องการในการทําความสะอาดที่สูงกว่า
5.ชิปควบคุมอุตสาหกรรมไมโครคอนโทรลเลอร์.การควบคุมแผ่นวงจรยืดหยุ่น ปลอดภัยและมั่นคงมากขึ้น
6...ด้วยการระบายน้ํา
รายละเอียด
| รุ่น | HS-120ST |
| ความถี่ความรุนแรง | 28/40 kHz |
| วัสดุของถัง | สล็อตสแตนเลส SUS304 |
| ความจุของถัง | 38L |
| ไทมอร์ | 1 ~ 99 นาทีปรับ |
| เครื่องทําความร้อน | ปรับได้ 0 ~ 80 °C |
| พลัง | AC 100 ~ 120 V, 60 Hz/AC 200 ~ 240 V, 50 Hz |
| อุปกรณ์พลังงานด้วยเสียงฉีด | ปรับ 40 ~ 600 W, 12 เครื่องแปลง |
| พลังการทําความร้อน | 1500W |
| ขนาดถัง | 500 x 300 x 250 มิลลิเมตร (L x W x H) |
| ขนาดรูป | 670 x 480 x 700 mm (L x W x H) |
| ทิศตะวันตกเหนือ | 30 กิโลกรัม |
| G.W. | 35 กิโลกรัม |
| การรับรอง | CE, RoHS |
การใช้งาน
อุตสาหกรรมเครื่องประดับ อุตสาหกรรมการแพทย์ โรงงานอิเล็กทรอนิกส์ โรงงานพิมพ์ โรงงานรถยนต์ โรงงานดีเซล โรงงานรถยนต์ ห้องปฏิบัติการวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัย คลินิกทันตแพทย์ ร้านแว่นตาร้านขายเครื่องมือ.
![]()