| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-UV3W |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, Western Union, |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
ส่วนใหญ่ใช้ในอุตสาหกรรมต่างๆ เช่น ฮาร์ดแวร์ การสื่อสาร อิเล็กทรอนิกส์ ชิ้นส่วนรถยนต์ พลาสติก หัตถกรรม ฯลฯ
| แบบอย่าง | HS-UV3W |
|---|---|
| กำลังขับ | 3ว |
| ประเภทเลเซอร์ | หน่วยเลเซอร์ยูวี 3W |
| พื้นที่ทำเครื่องหมาย | 150 * 150 มม. (อุปกรณ์เสริม) |
| เส้นผ่านศูนย์กลางจุดเลเซอร์ | <0.01มม |
| กำลังขับเลเซอร์ | ปรับได้ 0 ~ 100% |
| ช่วงความถี่ในการทำงาน | 5~100กิโลเฮิร์ตซ์ |
| เสถียรภาพด้านพลังงาน | <±1%rms |
| ความยาวคลื่นเลเซอร์ | 355 นาโนเมตร |
| ประเภทการทำเครื่องหมาย | การมาร์กแบบคงที่/การมาร์กแบบไดนามิก |
| ความเร็วการทำเครื่องหมาย | ≤7000ม./วินาที |
| ตัวละครมิน | 0.15มม |
| ทำซ้ำความแม่นยำ | ±0.003มม |
| หน่วยเลเซอร์ | แบรนด์จีน/แบรนด์ต่างประเทศ (อุปกรณ์เสริม) |
| ประเภทระบายความร้อน | ระบายความร้อนด้วยอากาศ |
| แหล่งจ่ายไฟ | ไฟ AC220V,60Hz,15A |
| ซอฟต์แวร์ | SW มืออาชีพ |
| อายุการใช้งานของเลเซอร์ | 20,000 ชม |
| ขนาดเครื่อง | 900 มม.* 680 มม. * 1500 |
| น้ำหนักเครื่อง | 120กก |
![]()
![]()