| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-BD4 |
| MOQ: | 1 บาท |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
| รุ่น | HS-BD4 |
| MCU | PLC อุตสาหกรรม |
| โปรแกรม | โปรแกรมการแสดงข้อความ |
| โหมดขับขี่ | มอเตอร์ขั้นขั้นแม่น |
| กว้างขวางการจัดส่งสูงสุด | 160mm ((สองสถานี), 110mm ((สี่สถานี) |
| ความเร็วของเครื่องยนต์ | 0 ~ 300 รอบต่อนาที |
| ความแม่นยําในการตั้งตําแหน่ง | ± 0.1 มม |
| ระยะการปรับแกน Z | 250 มม. |
| เส้น Z การเดินทางในการทํางาน | 50 มม. |
| ขนาด (L*W*H) | 420mm * 532mm * 532mm |
| น้ําหนัก | 35 กิโลกรัม |
| พลังงาน | AC220V/50~60Hz/200W |
| ความดันอากาศในการทํางาน | 0.4 ~ 0.6Mpa ((ไม่มีการดึง) |
| อุณหภูมิและความชื้นในการทํางาน | อุณหภูมิ: 0 ~ 40 °C ความชื้น: 20 ~ 90% |
1สามารถแทนการทํางานด้วยมือ โดยการโปรแกรมความแม่นยําสูงของจุด, สริป, ลายโค้งและรูปแบบบนระนาบที่แตกต่างกันหรือพื้นที่โค้ง
2เหมาะสําหรับการวางตําแหน่งของงานที่แตกต่างกัน
3. มันสนับสนุนการนําเข้ากราฟิกจากคอมพิวเตอร์, ไฟล์ PLT, ไฟล์ TCF และไฟล์รหัส G.
4เหมาะสําหรับกาว: อีโนเอโรบิค, การเคลือบ, ซายโนแอคริลเลต, กาวสีขาว, ธ อร์อีโอกซี่, ไขมัน, ธ อร์ประปา, ซิลิคอน, โลเดอร์ / แพสต์บราซ, ไขมันอุณหภูมิ, ธ อร์ประปา, ธ อร์แดง, ธ อร์ UV, ธ อร์ ABผสมผสานพอลิอุเรธานเป็นต้น
![]()