| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-D441 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
เครื่องแจกกอดสี่สถานีสําหรับหลอด LED พร้อมมอเตอร์ขั้นตอน
1สี่สถานีทํางานเป็นวงกลม โดยมีกําลังการออกแบบ 1000-1500pcs / ชั่วโมง
2อุปกรณ์พร้อมกับเครื่องตรวจจับชิ้นงาน สามารถกําหนดการใช้กาวหรือกาวกระโดด
3เส้นทางการเคลือบเค็มสามารถกําหนดเป็นวงกลมทั้งวง, จุดเดียว, หรือเส้นโค้งแบ่งแยก, ฯลฯ
4รูปแบบการทํางานสามารถเป็นสี่สถานีหรือสองสถานี
5หน้าจอสัมผัสและปุ่มที่ง่ายที่จะเรียนรู้และใช้งาน และการตั้งค่าที่แตกต่างกัน
| รุ่น | HS-BD4 |
| MCU | PLC อุตสาหกรรม |
| โปรแกรม | โปรแกรมการแสดงข้อความ |
| โหมดขับขี่ | มอเตอร์ขั้นขั้นแม่น |
| กว้างขวางการจัดส่งสูงสุด | 160mm ((สองสถานี), 110mm ((สี่สถานี) |
| ความเร็วของเครื่องยนต์ | 0 ~ 300 รอบต่อนาที |
| ความแม่นยําในการตั้งตําแหน่ง | ± 0.1 มม |
| ระยะการปรับแกน Z | 250 มม. |
| เส้น Z การเดินทางในการทํางาน | 50 มม. |
| ขนาด (L*W*H) | 420mm * 532mm * 532mm |
| น้ําหนัก | 35 กิโลกรัม |
| พลังงาน | AC220V/50~60Hz/200W |
| ความดันอากาศในการทํางาน | 0.4 ~ 0.6Mpa ((ไม่มีการดึง) |
| อุณหภูมิและความชื้นในการทํางาน | อุณหภูมิ: 0 ~ 40 °C ความชื้น: 20 ~ 90% |
![]()
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()