| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-PYJ250 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน, |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุดต่อเดือน |
Aเครื่องขนส่ง PCBเป็นระบบขนส่งที่เชี่ยวชาญที่ออกแบบเพื่ออํานวยความสะดวกในการขนส่งแผ่นวงจรพิมพ์ (PCB) ที่มีประสิทธิภาพในสภาพแวดล้อมการผลิตประเภทของขนส่งนี้เป็นประโยชน์โดยเฉพาะอย่างยิ่งในสายการประกอบที่ความยืดหยุ่น, ประสิทธิภาพพื้นที่ และการปรับปรุงอย่างรวดเร็วเป็นสิ่งจําเป็น
| หน้าที่ | อุปกรณ์นี้ใช้ในการนํากระแส PCB ไปยังช่องทางต่างๆ จาก 2 เส้นไป 1 เส้น หรือจาก 1 เส้นไป 2 เส้น |
|---|---|
| รุ่น | HS-PYJ250 |
| ความสูงของการขนส่ง | 910±20mm |
| ระยะทางของการแปล | มาตรฐาน 2200mm ((1 ~ 4th rail) หรือตามความต้องการ |
| เวลาในการแปล | ปรับแต่ง |
| วิธีการแปล | มอเตอร์ขั้น + คอนเวียร์เบิร์ท |
| รถไฟคงที่ | รถไฟที่ 1 และ 4 ติด |
| ขนาด PCB ที่เหมาะสม | 50*50~400*250 มิลลิเมตร |
| ทิศทางการโอน | L-R หรือ R-L |
| รูปแบบการโอน PCB | 2 ใน 1 ออก 1 ใน 2 ออก หรือ 2 ใน 2 ออก |
| ความดันอากาศ | 4-6bar |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ํา 0.4 มิลลิเมตร |
| ขนาดของเครื่อง | 600*2600*1200 มิลลิเมตร |
| สัญญาณ | SMEMA |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()