| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-SZ350 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | D/P, T/T, Western Union |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุดต่อเดือน |
SMT การเปลี่ยนแปลงทิศทางการไหล 3 สี Tower Light 90 180 องศา PCB คอนเวียร์หมุน
คําแนะนํา:
Aเครื่องขนส่งหมุน PCBเป็นระบบขนส่งชนิดพิเศษที่ใช้ในการผลิตอิเล็กทรอนิกส์เพื่ออํานวยความสะดวกในการเคลื่อนไหวของพับแผ่นวงจร (PCB) ผ่านกระบวนการประกอบต่างๆคุณลักษณะที่นิยามของรถขนส่งหมุนคือความสามารถในการเปลี่ยนแปลงทิศทางของการไหลของ PCB, ซึ่งเป็นสิ่งจําเป็นในการปรับปรุงพื้นที่และการทํางานในสายการผลิต
ลักษณะ:
1. การออกแบบปิดกับการจํากัดทอร์คที่ติดตั้งใน
ของความปลอดภัย
2. กล่องเซฟบนสามารถเปิดสําหรับการเข้าถึงทุกครั้งที่ฮาร์ดแวร์ระหว่าง
การดูแล
3ใช้ปุ่มควบคุมที่มิตร
4การหมุนที่เรียบร้อยและแม่นยํา
5. ลดช่องว่างการถ่ายส่งระหว่างคอนเวียเตอร์
6การไหลของจราจร PCB สามารถปรับปรุงได้
7. การปรับความกว้างเรียบและขนาน ((สกรูนํา)
8.สมาธิกับ SMEMA
รายละเอียด
| หน้าที่ | อุปกรณ์นี้ใช้ในการนําทิศทางการไหลของ PCBs บนสายการผลิต ((90 องศา,180 องศา,หรือ 270 องศา) |
| ความสูงของการขนส่ง | 910±20mm |
| ทิศทางการขนส่ง | L~R หรือ R~L |
| เวลาจักรยาน | ประมาณ 5 วินาที |
| ด้านติดรถไฟ | หน้า |
| พลังงานไฟฟ้า | AC100-230V,50/60Hz ระยะเดียว |
| ความดันอากาศ | 4-6bar |
| การบริโภคลม | ขนาดสูงสุด 10L/นาที |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ํา 0.4 มิลลิเมตร |
| สัญญาณ | SMEMA |
| รุ่น | HS-SZ350 | HS-SZ460 |
| ความยาว PCB ที่มีประสิทธิภาพ | 50*50~450*350 มม. | 50*50~550*460 มม. |
| ขนาดของเครื่อง | 700*750*1200 มม. | 840*890*1200 มม. |
| น้ําหนัก | 150 กก. | 180 กิโลกรัม |
สายประกอบ PCB:
การควบคุมคุณภาพ:
การปรับปรุงพื้นที่:
การจัดการด้วยวัสดุ:
รายละเอียดสินค้า:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()