| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-LD330 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | D/P, T/T, Western Union |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชุดต่อเดือน |
การใช้งาน
อุปกรณ์นี้ถูกใช้ในตอนเริ่มต้นของสายการผลิต SMT สําหรับการขนส่ง PCB จากกระจกไปยังสาย
มันพิเศษสําหรับการประหยัดพื้นที่ของโรงงาน
ลักษณะ
1, โมดูลมุมขวา (90 องศา) การออกแบบ
2, ความยาว 1200 มิลลิเมตรที่สั้นมาก ความยาวเครื่องที่สั้นกว่า 900 มิลลิเมตรเป็นตัวเลือก
3, เครื่องผลัก PCB แบบยืดหยุ่น
4, 3 นิตยสารมีให้เลือก
5การปรับความกว้างที่เรียบและขนาน
6สอดคล้องกับ SMEMA
รายละเอียด
| ชื่อสินค้า | เครื่องบรรทุก PCB 90 องศา |
| ความยาวของเครื่อง | 1200 มิลลิเมตรหรือ 900 มิลลิเมตร |
| ความสูงของการขนส่ง | 910±30mm |
| ระยะเวลาการบรรจุ PCB | ประมาณ 6 วินาที |
| เวลาเปลี่ยนคลัง | ประมาณ 30 วินาที |
| จํานวนกระจก | 3 ชิ้น |
| ทิศทางการขนส่ง | L~R หรือ R~L |
| การปฏิบัติงาน | การทํางานด้านหน้า |
| ด้านติดรถไฟ | ด้านหน้า ((หรือระบุ) |
| พลังงานไฟฟ้า | 220V,50/60Hz ± 10% |
| ความดันอากาศ | 4-6bar |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ํา 0.4 มิลลิเมตร |
| จํานวนกระจก | ด้านบน: 1 PC ด้านล่าง: 2 PC |
| การเลือกเสียง | 1-4 ((10 มิลลิเมตร) |
| ความเร็วของคอนเวียร์ | 0.5-20M/min หรือตามความต้องการ |
| สถานะของแสง | การแสดงสี 3 |
| สัญญาณ | SMEMA |
![]()
เครื่องสามารถปรับแต่งตามขนาดของ pcb เช่น ความยาว ความกว้าง มีพัดลมเย็น มีจอสัมผัส ปรับความกว้างอัตโนมัติ
เกี่ยวกับเรา:
เรามีประสบการณ์ในอุตสาหกรรม SMT ที่เป็นมืออาชีพมากกว่า 10 ปี ด้วยการผลิตอย่างเข้มงวด, การตรวจสอบการแก้ไขปัญหา และกระบวนการบรรจุบริการภายในการขายและหลังการขาย.เรามีบุคคล QC ทางมืออาชีพเพื่อตรวจสอบคุณภาพของอุปกรณ์และอะไหล่. หลังจากการผลิต, อุปกรณ์ทั้งหมดจะถูกทดสอบอย่างละเอียดและ debugging ก่อนการจัดส่ง