| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
ซอฟต์แวร์การใช้งานที่นําทาง การเริ่มต้นและหยุดฟังก์ชัน KIC การเริ่มต้น Reflow Oven Thermal Profiler
ลักษณะ
1, ความผิดพลาดการทดสอบเล็ก
2โปรแกรมการทํางานแบบนําทาง เรียนง่าย
3สามารถทดสอบอุณหภูมิคลื่นและการไหลกลับ
4, การเริ่มต้นและหยุดที่ฉลาด
5, ความถี่การรับส่ง: 433.92MHz.
6การปรับปรุงกระบวนการทางอุณหภูมิเพื่อการใช้พลังงานที่ต่ํากว่า
7, โปรแกรมแผนภูมิ SPC มาตรฐานรวม CpK ช่วยเปิดเผยการเปลี่ยนแปลงในโปรไฟล์ตามเวลา
8, การผสมผสานโปรไฟล์มาตรฐาน, แสดงกระบวนการที่แตกต่างกัน
9, แฮร์ดแวร์แข็งแรงและคอมแพคต์ พร้อมรับประกัน 1 ปี
10, 6 ช่องทาง (สายเชื่อม TC ประเภทมาตรฐาน K)
รายละเอียด
| การแก้ไข | ตัวแปร 0.3 ถึง 0.1 °C |
| อุณหภูมิการทํางานภายใน | 0°C ถึง 105°C |
| คู่ร้อน ความเข้ากันได้ | ประเภท K 6 ช่อง |
| ระยะอุณหภูมิ | -150°C ถึง 1050°C |
| ความสามารถของคอมพิวเตอร์ | PC |
| ความต้องการพลังงาน | แบตเตอรี่แอลคาลี 9 วอล |
| เครื่องรับความร้อน | 433.92 MHz |
| ขนาด | ดูตารางความอดทนต่ออุณหภูมิด้านล่างสําหรับรายละเอียด |
การตั้งค่าแบบมาตรฐาน
1, เจ้าของเครื่องทดสอบ 1 pc
2, การทดสอบเรือนกันหนาว 1pc
3กระเป๋าเดินทาง 1 ชิ้น
4, สายทดสอบอุณหภูมิ 1 pc
5, ไดต้า ดิสก์ 1 pc
6, คู่มือการใช้งาน
7รายงานการตรวจ
8สายข้อมูล 1pc
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()