| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
สายขนส่งที่เรียบร้อย สายขนส่งที่เชื่อมโยงกับแสงหอคอย
ครับรายละเอียดทางเทคนิค
| หน้าที่ | ใช้ในการเชื่อมต่อเครื่องจักรด้านบนและด้านล่างระหว่างสายการผลิต SMT |
| ความสูงของการขนส่ง | 910±30mm |
| ทิศทางการขนส่ง | L~R หรือ R~L |
| การปฏิบัติงาน | การทํางานด้านหน้า |
| ด้านติดรถไฟ | ด้านหน้า หรือตามต้องการ |
| ความกว้าง PCB | 50*50~530*460 มม. |
| ตัวเลือกความยาวของคอนเวียร์ | 0.5m/0.6m/1.0m/1.5m หรือการปรับแต่ง |
| วิธีการปรับความเร็ว | หมุน |
| การปรับความกว้าง | มือกริง ((ตัวเลือกปรับอัตโนมัติ) |
| พลังงานไฟฟ้า | AC110/220V,50/60Hz,± 10% |
| ตัวเลือก | ไฟ, แฟน, ปฏิบัติการตรวจสอบ, หลังคา, ปรับความกว้างอัตโนมัติ, รถไฟคู่, เป็นต้น |
| สัญญาณ | SMEMA |
ลักษณะ
1. ไฟหอคอยสําหรับการทํางานกลางคืน
2, เครื่องควบคุมโลจิกที่โปรแกรมได้
3การปรับความกว้างของคันมือ
4สถานที่เศรษฐกิจ
5.ใช้สกรูเหล็กไร้ขัด การปรับความกว้างเรียบและขนาน
6.ทางซ้ายไปทางขวา หรือทางขวาไปทางซ้าย รีลหน้าติด
7โต๊ะทํางาน ESD
8. ความสูงปรับและที่ตั้งรองเท้าที่มั่นคง
9ระบบควบคุมความเร็ว
10.สมาธิกับ SMEMA
การใช้งาน
ใช้ในการเชื่อมต่อเครื่องจักรด้านบนและด้านล่างระหว่างสายการผลิต SMT
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()