| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-RC390 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
การดําเนินงานด้านหน้าหลายฟังก์ชัน SMT สายการผลิตอัตโนมัติNG PCB คอนเวียร์การปฏิเสธ
ครับรายละเอียดทางเทคนิค
| หน้าที่ | อุปกรณ์นี้ใช้ในการแยกแผ่นดีและแผ่น NG โดยอัตโนมัติในขณะที่อนุญาตให้มีการตรวจสอบทางสายตาสําหรับ PCBs NG โดยไม่มีการหยุดยั้งการไหลของแผ่นดีSPI. |
| ความสูงของการขนส่ง | 910±20mm |
| ทิศทางการขนส่ง | L~R หรือ R~L (ไม่จําเป็น) |
| ความเร็วในการขนส่ง | 0.5 ~ 20 m/min หรือระบุ |
| พลังงานไฟฟ้า | AC100-230V,50/60Hz ระยะเดียว |
| การบริโภคพลังงาน | 100VA สูงสุด |
| ความดันอากาศ | 4-6bar |
| การบริโภคลม | ขนาดสูงสุด 10L/นาที |
| การสื่อสาร | SMEMA |
รายละเอียด
| รุ่น | HS-RC390 | HS-RC390L |
| ความกว้าง PCB ที่มีอยู่ | 50 ~ 390 มม. | 50 ~ 390 มม. |
| ความยาวของรถจักรกล | 600 มม. | 1000 มม |
| ขนาดของเครื่อง | 700*690*930 มม. | 1100*690*930 มม. |
| น้ําหนัก | 70 กิโลกรัม | 90 กิโลกรัม |
ลักษณะ
1, ปฏิเสธ, ตรวจสอบและทางเลี่ยงทุกรูปแบบที่พร้อม
2การออกแบบแบบโมดูล
3ความมั่นคงเพิ่มขึ้นโดยการออกแบบที่แข็งแรง
4การนําทางด้านด้านเหล็กไร้ขัดลอกแบบเลเซอร์ เพื่อคุณภาพและความทนทานสูงกว่า
5, การออกแบบเออร์กอนอมิคที่วางแขน
6การปรับความกว้างเรียบและขนาน ((สกรูนํา)
7, ความยาวที่แตกต่างกันตามคําขอ
8ระบบควบคุมความเร็ว
9สอดคล้องกับ SMEMA
เครื่องวาด
![]()
รูปภาพทางกายภาพของสินค้า
![]()
การขนส่งทางรถไฟ
![]()
โครงสร้างการยก
![]()
เครื่องควบคุมไฟฟ้า
![]()
การใช้งาน
หน่วยนี้ให้ฟังก์ชันการเลือกบอร์ด OK และ NG บนสายการผลิต smt. มันสามารถใช้ได้เมื่อการตรวจสอบภาพของ PCBs จําเป็น. PCBs จะดําเนินการต่อไปดังนั้นโดยไม่หยุดการไหลของ PCBs ปกติ.
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()