| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-D331AB |
| MOQ: | 1 บาท |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
| รายการ | SPEC |
|---|---|
| อัตราการผสมกาว | 1:1-10:1/สามารถปรับแต่งได้ |
| ความเร็วในการกระจาย | 10-150 กรัม/5s (พิจารณาตามสัดส่วนคลอ 1: 1) |
| ความแม่นยําในการกระจาย | ปริมาณกาว ± 1% สัดส่วนกาว ± 1% |
| ระยะทํางาน X/Y/Z | 300*300*100mm (แกน Z สามารถหมุนได้) |
| ความเร็ว XYZ | ขนาดสูงสุด 300mm/s |
| ระบบขับเคลื่อน | มอเตอร์ขั้น + เข็มขัดเวลา |
| ความซ้ํา | ± 0.02 มม. |
| รูปแบบ | เส้นเส้น, วงกลม, สายโค้ง, เส้นทางต่อเนื่อง, การสกัดเส้น 3 มิติ |
| ความแม่นยําในการป้อน | ปริมาณ ± 1%, อัตราส่วน: ± 1% |
| วิธีการทํางาน | ออโต้ |
| โปรแกรม | สอน Pendant |
| การควบคุม | บัตรบอร์ด |
| ฟังก์ชันป้องกันการรั่ว | วาล์วที่มีอุปกรณ์ดูดฝุ่น |
| น้ําหนัก | 65 กิโลกรัม |
| ขนาด (L*W*H) | 716*585*645 มิลลิเมตร |
| พลังงาน | 220V 50-60Hz 350W |
บริษัท เซ็นเจน ฮานโซม เทคโนโลยี จํากัด (HSTECH) ก่อตั้งขึ้นในปี 2012 โดยวิศวกรมืออาชีพและมีประสบการณ์ที่มีพื้นฐานที่กว้างขวางในบริษัท EMSเราเริ่มต้นเชี่ยวชาญในเครื่องมือการจัดการ PCB และได้ตั้งแต่ขยายออกไปเพื่อพัฒนาเครื่อง PCB ปรับปรุงและเครื่องทําความสะอาด.
HSTECH มีทั้งทีมงานเทคนิคมืออาชีพสําหรับ R & D และทีมงานการตลาดที่มีประสบการณ์ ที่วิจัยแนวโน้มตลาด อัพเดทสินค้าและพัฒนาเทคโนโลยีใหม่เพื่อตอบสนองความต้องการของอุตสาหกรรมตลอดหลายปี เราได้สร้างนวัตกรรมอย่างต่อเนื่อง เพื่อสร้างผลิตภัณฑ์ที่มีประหยัด ที่ช่วยลูกค้าลดต้นทุน ลดความต้องการแรงงานให้น้อยที่สุด และปรับปรุงประสิทธิภาพการผลิต
เป้าหมายของบริษัทของเราคือ "คุณภาพสูงและฉลาด"" รวมไปถึงลักษณะของอุตสาหกรรมและการดําเนินการเทคโนโลยีที่ฉลาดสําหรับบริการหลังการขาย เรายึดหลักการ "ความรับผิดชอบ" ตอบสนองทันทีกับความคิดเห็นคุณภาพ และให้การสนับสนุนต่อเนื่องกับลูกค้าของเรา