| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-D331AB |
| MOQ: | 1 บาท |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
เครื่องจ่ายกาวแบบแพลตฟอร์มเดียวสำหรับผสมกาว AB
ข้อมูลจำเพาะ
| รายการ | ข้อมูลจำเพาะ |
| อัตราส่วนการผสมกาว | 1:1-10:1/ปรับแต่งได้ |
| ความเร็วในการจ่าย | 10-150g/5s (ขึ้นอยู่กับอัตราส่วนกาว 1:1) |
| ความแม่นยำในการจ่าย | ปริมาณกาว±1%, อัตราส่วน±1% |
| ช่วงการทำงาน X/Y/Z | 300*300*100mm (แกน Z สามารถหมุนได้) |
| ความเร็ว XYZ | สูงสุด 300mm/s |
| ระบบขับเคลื่อน | สเต็ปปิ้งมอเตอร์ + สายพานไทม์มิ่ง |
| ความสามารถในการทำซ้ำ | ±0.02mm |
| รูปแบบ | เส้น วงกลม ส่วนโค้ง เส้นทางต่อเนื่อง การแก้ไขเชิงเส้น 3 มิติ |
| ความแม่นยำในการเท | ปริมาณ±1%, อัตราส่วน:±1% |
| วิธีการใช้งาน | อัตโนมัติ |
| การตั้งโปรแกรม | Teach Pendant |
| การควบคุม | บอร์ดการ์ด |
| ฟังก์ชันป้องกันการรั่ว | วาล์วพร้อมอุปกรณ์สุญญากาศ |
| น้ำหนัก | 65kg |
| ขนาด (ยาว*กว้าง*สูง) | 716*585*645mm |
| แหล่งจ่ายไฟ | 220V 50-60Hz 350W |