| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-330BC |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
SMEMA เครื่องทําความสะอาดผิวผิว PCB
การนําเครื่อง
เครื่องทําความสะอาดพื้นผิว PCB อัตโนมัตินี้ใช้ก่อนหน้าเครื่องพิมพ์แผ่นจอผสมผสมผสมหรือเครื่องเคลือบแบบสอดคล้อง มันใช้สําหรับทําความสะอาดชิปละเอียด ไฟฟ้าสแตติก ฝุ่น สายใย ผมขยะผิวหนังมันคืออุปกรณ์ที่สมบูรณ์แบบที่ทําให้ PCB สะอาดโดยสิ้นเชิงและสับสนก่อนหน้านี้, ผลิตผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพสูง. เครื่องใช้สติ๊กเกอร์โรลล์และแปรงเพื่อทําความสะอาดฝุ่น, ไฟฟ้าสแตติกของพื้นผิวของ PCB, กระบวนการทําความสะอาดหลายครั้ง, ด้วยการทํางานที่ดี.
ลักษณะ
1, SUS304 โลหะไร้สแตนเลสร่างเครื่อง, ทนทานและมั่นคง.
2ระบบควบคุม PLC และจอสัมผัส
3ระบบทําความสะอาดแบบสแตตติกที่สมบูรณ์แบบ โดยใช้เครื่องลม Keyence Ion ของยี่ห้อญี่ปุ่นที่มีคุณภาพสูง เครื่องแปรงสไพร่แบบสแตตติกความเร็วสูง และอุปกรณ์ดูดฝุ่น
4, รอลเลอร์สติ๊กเกอร์คู่เพื่อทําความสะอาดฝุ่นบนพื้นผิว PCB
5, การออกแบบลากออกสําหรับการเปลี่ยนแบบง่ายของม้วนติดต่อ, การบํารุงรักษาง่าย
6, วัตถุต่างประเทศที่ซับซ้อนโดยม้วนกําจัดฝุ่นสามารถได้รับการฟื้นฟูโดยม้วนกําจัดฝุ่นเพื่อกําจัดการปนเปื้อนระดับสองสู่พื้นฐาน
7, จอจอสัมผัสในภาษาอังกฤษและภาษาจีน, การปฏิบัติงานสะดวกและง่าย.
8, สัญญาณ SMEMA เป็นที่สอดคล้อง
รายละเอียด
| รุ่น | HS-330BC | HS-460BC | ||
| ขนาด PCB | (50*50) ~ ((460*330) | (50*50) ~ ((530*460) | ||
| ขนาดของเครื่อง | 555*900*1350 | 555*1030*1350 | ||
| น้ําหนัก | 90 กิโลกรัม | 110 กิโลกรัม | ||
| ความหนาของ PCB | 0.5 ~ 3.2 มิลลิเมตร |
| พลังงานไฟฟ้า | AC100~230V, เฟสเดียว, 300A |
| การอํานวยอากาศ | 0.4 ~ 0.6Mpa |
| เครื่องแปรง ESD | 1 เปอร์เซ็น |
| รอลเลอร์สติ๊กเกอร์กําจัดฝุ่น | 2 รายการ |
| รอลเลสติด | 1 เปอร์เซ็น |
| อุปกรณ์ระบายความร้อน | 1 บาท |
| ยี่ห้อของลมลมไอออน | คุณภาพดีที่สุดของยี่ห้อญี่ปุ่น Keyence |
| ถ้ามีเครื่องเก็บฝุ่น | ใช่ |
| การปรับรถขนส่ง | ล้อคัน |
| รถไฟคงที่ | จัดหน้า |
| ความเร็วในการขนส่ง | 0~9m/min ปรับได้ |
| ความสูงของการขนส่ง | ระดับมาตรฐาน 900±20mm |
| ทิศทาง | L เป็น R หรือ R เป็น L ไม่ต้องเลือก |
| เวลาจักรยาน | ประมาณ 8s |
![]()
![]()