| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-460FL |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
MITSUBISHI PLC อัตโนมัติ PCB Inverter / Flipper การจัดการเครื่องจักรกับ step motor
ลักษณะ
1เครื่องนี้ใช้ในการเปลี่ยน PCB ให้หมุน 180 องศา เพื่อจบการผลิตด้านคู่
2, 4 เลือกที่วาง
3, การควบคุมจอสัมผัสและ MITSUBISHI PLC
4, 3 สีที่แสดงแสง
5, คุณภาพสูงและความแม่นยํา โมดูลนําเส้น
6, การหมุนเวียนที่ยืดหยุ่น, สกรูลูกกลมสามารถเชื่อมต่ออุปกรณ์ลําดับบนและล่างได้อย่างราบรื่น
7, ร่างเครื่องเหล็กไร้ขัดเหล็กอย่างเต็มที่ ทนทานและอายุการใช้งานยาวนาน
8สัญญาณ SMEMA
รายละเอียด
| ฟังก์ชันของเครื่อง | พีซีบี 180 องศา |
| พลังงานไฟฟ้า | AC100-230V, เฟสเดียว, 50/60Hz |
| โทรศัพท์ขนส่ง | เข็มขัด ESD 7mm |
| ขนาด PCB | (50*50) - ((500*460) มม |
| การอํานวยอากาศ | 4-6 บาร์ สูงสุด 10 ลิตร/นาที |
| ความสูงของการขนส่ง | 900 ± 20 มม. |
| ทิศทางการขนส่ง | L-R หรือ R-L (ไม่จํากัด) |
| ความหนาของ PCB | ขั้นต่ํา 0.4 มิลลิเมตร |
| สูง/ต่ํา | 1-4 ((10mm ขั้นตอน) |
| เวลาในการรีไซเคิล | ประมาณ 20 วินาที |
| การสื่อสาร | SMEMA |
| ขนาดของเครื่อง | 600*900*1200 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | 140 กิโลกรัม |