| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-600 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 50 ชุดต่อเดือน |
ใบข้อมูลของเครื่องทําความสะอาด stencil Pneumatic HS-600.pdf...
เครื่องทําความสะอาดกระดาษสแตนเลส SMT เครื่องทําความสะอาดกระดาษ
คําแนะนํา
เครื่องนี้ใช้ในการผลิตอิเล็กทรอนิกส์ ใช้ในการทําความสะอาด stencil,screen print,mesh,copper screen,micro screen และกระจกคริสตัล
รายละเอียด
| รุ่น | HS-600 |
| การใช้งาน | สเตนซิล คูเปอร์สกรีน คูเปอร์สกรีน |
| ขนาด stencil | มาตรฐาน 29 นิ้วและต่ํากว่า |
| สารละลายทําความสะอาด | อัลโคฮอล |
| ความจุของเหลวทําความสะอาด | สูงสุด 45 ลิตร น้อยสุด 20 ลิตร |
| น้ํายาทําความสะอาดที่ดีที่สุด โดยใช้ปริมาณ | 40L |
| การบริโภคของเหลว | 120 ml/pc |
| วิธีทําความสะอาด |
การฉีดอากาศแรงดันด้านสองแบบหมุนและแรงดันสูง |
| เวลาทําความสะอาด | 2~4 นาที Stencil และ Screen ทองแดง |
| เวลาแห้ง | 2~5 นาที |
| การให้อากาศภายนอก | 0.4Mpa~0.6Mpa |
| ปริมาณอากาศสําหรับผู้บริโภค | 400~600 ลิตร/นาที |
| ขนาดช่องออกอากาศ | φ125*25mm |
| รูปแบบกรองขยะ Solder | เครื่องกรอง 3 ระดับ ((10um,5um,1m) |
| น้ําหนัก | 200 กิโลกรัม |
| ขนาดของเครื่อง | 980MM ((L) * 700MM ((W) * 1730MM ((H) |
ลักษณะ
1กล่องสแตนเลส ทนทาน สามารถทนต่อการบาดเจ็บจากกรดและแอลคาลี ทําความสะอาดเคมี
2เครื่องปนูเมติก ไม่มีไฟฟ้า ปลอดภัยมาก
3, ระบบกรองละลายความละเอียดสูงสําหรับการทําความสะอาด
4, การออกแบบที่โดดเด่นบนอากาศออกสามารถลดการบริโภคเคมีทําความสะอาด
5ความสามารถในการปรับปรุงที่ดีสําหรับอากาศคอมเพรสเซอร์เพียง 0.45Mpa สามารถทํางานเครื่อง
6, การทํางานหนึ่งปุ่ม, สามารถควบคุมกระบวนการทําความสะอาดและการแห้งง่าย ๆ.
7, อะไหล่แบรนด์ชื่อดัง ((ปั๊มและกรองแหล่งอากาศ), คุณภาพสูงซึ่งสามารถรับประกันคุณภาพและความน่าเชื่อถือได้นาน
8การออกแบบแบบโมดูล เพื่อให้การบํารุงรักษาง่าย
ข้อมูลเครื่อง
![]()
![]()
ผลการทําความสะอาด
![]()