| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-S5331R |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
| รุ่น | HS-S5331R |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | AC110V/220V, 50/60Hz |
| ช่วงการทำงาน X/Y1/Y2/Z | 500*300*300*100mm |
| แกน R | 360 องศา |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ X/Y1/Y2/Z | สูงสุด 300 มม./วินาที |
| ระบบขับเคลื่อน | มอเตอร์สเต็ปเปอร์, สายพานไทม์มิ่ง |
| รางนำเชิงเส้น | รางนำความแม่นยำสูงแบรนด์ไต้หวัน |
| ความแม่นยำในการทำซ้ำ | ±0.02mm |
| การเขียนโปรแกรม | การเขียนโปรแกรมด้วยตนเองพร้อมจี้สอน |
| ระบบควบคุม | แผงควบคุม |
| การจัดเก็บโปรแกรม | จัดเก็บชุดข้อมูลการประมวลผลหนึ่งพันชุดพร้อมไฟล์เดียวที่มีพื้นที่เก็บข้อมูลสูงสุด 3M (จุดประมวลผลห้าพันจุด) |
| พื้นที่จัดเก็บไฟล์ | กล่องมือถือ 256M, การ์ดออฟไลน์ 32M, ไฟล์ประมวลผลเดียวมีพื้นที่เก็บข้อมูลสูงสุด 3M (จุดประมวลผล 100,000 จุด) |
| การสนับสนุนเอกสาร | CAD |
| การทำความสะอาดดีบุกเหล็ก | การทำความสะอาดด้วยลม/นิวเมติก |
| อินเทอร์เฟซภายนอก | USB+RS232 |
| วิธีการบัดกรี | การบัดกรีแบบจุด/ลาก |
| น้ำหนัก | 85 กก. |
| ขนาดเครื่อง | 680*585*800mm |