|
|
| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-S331R/HS-DS331R |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | D/P, T/T, Western Union |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 200 ชิ้นต่อเดือน |
หุ่นยนต์บัดกรีความแม่นยำสูงพร้อมระบบทำความสะอาดอัตโนมัติและการจัดตำแหน่งหัวแร้ง
คุณสมบัติ
1, ทำงาน 4 แกน, เคลื่อนที่ X/Y/Z และหมุน R, บรรลุวัตถุประสงค์ในการบัดกรีหลายมุม
2, เครื่องมีฟังก์ชันทำความสะอาดอัตโนมัติ, หัวแร้ง/ปลายบัดกรีไม่มีไนโตรเจน, ปลอดภัยและรักษาสิ่งแวดล้อม
3, ใช้รางนำเชิงเส้น Hiwin แบรนด์ไต้หวันในระบบเคลื่อนที่ของเครื่อง, ความแม่นยำสูงและมีความแม่นยำสูง
4, ใช้แผงควบคุมที่ใช้งานได้ดีมากในการสร้างระบบควบคุมเครื่อง, พร้อมใช้งานสำหรับใช้ PLC
5, ใช้หัวแร้งเป็นจุดอ้างอิงในการจัดตำแหน่งตำแหน่งสำคัญของผลิตภัณฑ์, กดปุ่ม Enter, โปรแกรมจะสร้างจุดนี้ในระบบโดยอัตโนมัติ, จากนั้นตั้งค่าข้อมูลเกี่ยวกับจุดนั้นและอื่นๆ
6. ใช้ความแม่นยำสูงสเต็ปเปอร์มอเตอร์และระบบขับเคลื่อนสายพานไทม์มิ่ง และอัลกอริธึมควบคุมการเคลื่อนไหวขั้นสูงเพื่อปรับปรุงความแม่นยำในการวางตำแหน่งและการทำซ้ำของการเคลื่อนไหวอย่างมีประสิทธิภาพ
7, เครื่องมีฟังก์ชันทำความสะอาดอัตโนมัติ ซึ่งสามารถทำให้กระบวนการบัดกรีมีความเสถียรมากขึ้น และยืดอายุการใช้งานของหัวแร้ง
8, ด้วยจี้สอน LCD แบบพกพา การเขียนโปรแกรมทำได้ง่าย แม่นยำสูง และเรียนรู้ได้ง่าย
ข้อมูลจำเพาะ
| รุ่น | HS-S331R/HS-DS331R |
| แรงดันไฟฟ้า | AC110V/220V,50/60Hz |
| ช่วงการทำงาน X/Y/Z | 300*300*100mm |
| แกน R | 360 องศา |
| ความเร็วในการเคลื่อนที่ X/Y/Z | สูงสุด 300mm/s |
| ระบบขับเคลื่อน | สเต็ปเปอร์มอเตอร์, สายพานไทม์มิ่ง |
| รางนำเชิงเส้น | รางนำความแม่นยำสูงแบรนด์ไต้หวัน |
| ความแม่นยำในการทำซ้ำ | ±0.02mm |
| การเขียนโปรแกรม | จี้สอน |
| ระบบควบคุม | แผงควบคุม |
| ที่เก็บโปรแกรม |
สามารถเก็บข้อมูลการประมวลผลได้หนึ่งพันชุด และ ไฟล์การประมวลผลเดียว
สามารถใช้พื้นที่เก็บข้อมูลได้ถึง 3M
(ห้าพันจุดประมวลผล)
|
| พื้นที่เก็บข้อมูลไฟล์ |
กล่องพกพา 256M, การ์ดออฟไลน์ 32M, ไฟล์ประมวลผลเดียวสูงสุด
พื้นที่เก็บข้อมูล 3M (100,000 จุดประมวลผล)
|
| การสนับสนุนเอกสาร | CAD,CorelDRAW |
| การทำความสะอาดดีบุกด้วยเหล็ก | การทำความสะอาดด้วยลม/นิวเมติก |
| อินเทอร์เฟซภายนอก | USB+RS232 |
| วิธีการบัดกรี | การบัดกรีแบบจุด/ลาก |
| น้ำหนัก | 48kg |
| ขนาดเครื่อง |
520*585*800mm |
![]()
![]()
Shenzhen Hansome Technology Co.,Ltd(HSTECH)เป็นผู้ผลิตอุปกรณ์จัดการบอร์ด SMT ระดับมืออาชีพ(Loader,Unloader, Buffer, Conveyor,etc) เราเป็นองค์กรไฮเทคที่มีสิทธิ์ในทรัพย์สินทางปัญญาที่เป็นอิสระ บริษัทมีส่วนร่วมหลักในการวิจัยและพัฒนา การผลิตและการขายอุปกรณ์จัดการบอร์ดสายการผลิต SMT/THT