| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HL-GLP20W |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
ความแม่นยําการตราสูง การบริโภคพลังงานน้อย ผลงานที่มั่นคง เครื่องตราเลเซอร์ใย
รายละเอียด
| รุ่น | HL-GLP20W |
| พลังการออก | 20W |
| ประเภทเลเซอร์ | หน่วยไฟเบอร์เลเซอร์ 20W |
| พื้นที่การตรา | 110*110mm ((ไม่จําเป็น) |
| ระยะความถี่ในการทํางาน | 20 ~ 100KHz |
| ความยาวคลื่นเลเซอร์ | 1064nm |
| สแกนเลเซอร์ | กัลวาโนเมตรสแกนดิจิตอลความเร็วสูง |
| เลนส์แบบกระจก | F160,F1604 เลนส์ไฟเบอร์มืออาชีพ |
| การปรับความถี่เลเซอร์และความกว้างของกระแทก | การควบคุมโปรแกรม |
| การควบคุมพลังงานเลเซอร์ | การควบคุมโปรแกรม |
| PC | โฮสต์ควบคุมอุตสาหกรรมพิเศษ โมเนอร์ 19 นิ้ว ASUS ระบบ WIN XP |
| ประเภทการเย็น | ระบบเย็นอากาศ |
| พลังงานไฟฟ้า | AC220V,60Hz,15A |
| โปรแกรม | อาชีพ SW |
| ขนาดความกว้างของเส้น | 0.015 มิลลิเมตร |
| ความแม่นยําซ้ํา | 0.005 มิลลิเมตร |
| ความเร็วการตรา | 7000-12000mm/s |
| ภาพล่วงหน้าการตั้งตําแหน่ง | พื้นที่การแสดงเครื่องหมายแสงอินฟราเรด |
ลักษณะ
1พลังการออกเลเซอร์ 20W
2, การบริโภคพลังงานน้อย การบริโภคพลังงาน 500 วัตต์
3โดยใช้แกลวานโเมตรดิจิตอลความเร็วสูง มันเร็วกว่าแบบปกติ 2-4 เท่า
4ความแม่นยําการตราสูงที่ ± 0.03MM และพิกัดสาระการตราสามารถปรับปรับได้
5อุปกรณ์มีผลงานที่มั่นคง ความแม่นยําในการตั้งตําแหน่งสูง และสามารถทํางานต่อเนื่องได้ 24 ชั่วโมง
6. โปรแกรมเครื่องหมายอุปกรณ์สามารถรองรับ AI, PLT, CAD (DXF), CDR และรูปแบบอื่น ๆ ของกราฟิกเวกเตอร์, และสามารถนําเข้าได้โดยตรงหรือโดยตรง
7.ง่ายและโปรแกรมการตรายังสามารถอัพเกรดฟรีหลังจากการรับประกัน
การใช้งาน
ส่วนใหญ่ใช้ในหลายอุตสาหกรรม เช่น หนังสือพิมพ์, การสื่อสาร, อิเล็กทรอนิกส์, ส่วนประกอบรถยนต์, พลาสติก, งานมืออาชีพ, เป็นต้น
เกี่ยวกับการบรรจุ
![]()
![]()
![]()