| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-D331AB |
| MOQ: | 1 บาท |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
เครื่องกระจายกาวที่ทํางานด้วยจอ PC LCD สําหรับผนัง, ช่องว่างและกลม
รายละเอียด
| รายการ | SPEC |
| อัตราการผสมกาว | 1:1-10:1/สามารถปรับแต่งได้ |
| ความเร็วในการกระจาย | 10-150 กรัม/5s ((เนื่องจากสัดส่วนกาว 1: 1) |
| ความแม่นยําในการกระจาย | ปริมาณกาว ± 1%, อัตราการกาว ± 1% |
| ระยะทํางาน X/Y/Z | 300*300*100mm ((แกน Z สามารถหมุนได้) |
| ความเร็ว XYZ | ขนาดสูงสุด 300mm/s |
| ระบบขับเคลื่อน | มอเตอร์ขั้น + เข็มขัดเวลา |
| ความซ้ํา | ± 0.02 มม. |
| รูปแบบ | เส้น, วงกลม, สายโค้ง, เส้นทางต่อเนื่อง |
| ความแม่นยําในการป้อน | ปริมาณ ± 1%, อัตรา: ± 1% |
| วิธีการทํางาน | ออโต้ |
| โปรแกรม | สอน Pendant |
| การควบคุม | บัตรบอร์ด |
| ฟังก์ชันป้องกันการรั่ว | วาล์วที่มีอุปกรณ์ดูดฝุ่น |
| น้ําหนัก | 65 กิโลกรัม |
| ขนาด ((L*W*H) | 716*585*645 มิลลิเมตร |
| พลังงาน | 220V 50-60Hz 350W |
เกี่ยวกับเรา:
บริษัทเชนเจนฮานซอมเทคโนโลยี จํากัด (SHENZHEN HANSOME TECHNOLOGY CO.,LTD) (HSTECH) ถูกก่อตั้งขึ้นในปี 2012 โดยวิศวกรมืออาชีพและมีประสบการณ์แล้วเราก็พัฒนาเครื่อง PCB และเครื่องทําความสะอาด. HSTECH ไม่เพียงแต่มีทีมงานเทคนิคมืออาชีพสําหรับ R & D แต่ยังมีทีมงานการตลาดออกและมีประสบการณ์สําหรับการวิจัยและพัฒนาอัพเดทผลิตภัณฑ์และเทคนิค เพื่อตอบสนองความต้องการที่เปลี่ยนแปลงต่อเนื่องในช่วงหลายปีที่ผ่านมา เรามักจะสร้างนวัตกรรมและใช้ประโยชน์เพื่อผลิตผลิตภัณฑ์ที่มีประหยัด เพื่อช่วยลูกค้าของเรา ประหยัดค่าใช้จ่ายและแรงงาน
HSTECH ตั้งเป้าหมายให้กับ "คุณภาพสูงและ Smart" ซึ่งพึ่งจากแนวคิด "มุ่งเน้นคุณภาพและมุ่งเน้นลูกค้า" และรวมลักษณะของอุตสาหกรรมเทคโนโลยีฉลาด persuit สําหรับโรงงานฉลาดในส่วนของบริการหลังการขาย เรายืนยันใน "ความรับผิดชอบ" เราจะปฏิกิริยาในครั้งแรกเมื่อเราได้รับผลตอบสนองที่มีคุณภาพ และบริการลูกค้าของเราตลอดเวลา