| ชื่อแบรนด์: | HSTECH |
| เลขรุ่น: | HS-D331 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 ชุดต่อเดือน |
| รุ่น | HS-D331 |
| โวลเตชั่น | AC110V/220V, 50/60Hz ยี่ห้อ Meanwell |
| วาล์วระบาย | วาล์วทําความร้อน PUR |
| ระยะทํางาน X/Y/Z | 300/300/100 มม. |
| ความเร็ว XYZ | 300 มม./วินาที |
| Y แพลตฟอร์ม | 190*150 มิลลิเมตร |
| ย้ําความถูกต้อง | 00.02 มิลลิเมตร |
| มอเตอร์ | มอเตอร์ขั้น |
| ระบบขับเคลื่อน | เข็มขัดเวลาสําหรับสกรูแกน X/Y, Z |
| การสนับสนุนเอกสาร | CAD, CorelDRAW |
| ความจุ | X/Y: 10kg, Z: 5kg |
| คู่มือเส้นตรง | CSK (ตราไต้หวัน) |
| สวิตช์ไฟฟ้าแสง | ยี่ห้อเยอรมนี |
| กระบอก | AirTAC |
| การเก็บคลอม | 30 ml PUR สายฉีดชนิด |
| ขนาดเครื่อง | 520*585*597 มม. |
| น้ําหนักรวม | 50 กก. |